ഷാകിബ് അൽ ഹസൻ സെപ്റ്റംബറിൽ പരിശീലനം ആരംഭിക്കും

ഷാകിബ് അൽ ഹസൻ സെപ്റ്റംബറിൽ പരിശീലനം ആരംഭിക്കും

ബംഗ്ലാദേശ് ഓൾറൗണ്ടർ ഷാക്കിബ് അൽ ഹസൻ അടുത്ത മാസം മുതൽ സാവറിലെ ബി‌കെ‌എസ്‌പി കേന്ദ്രത്തിൽ പരിശീലനത്തിലേക്ക് മടങ്ങും. 2019 ഒക്ടോബറിൽ താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവച്ച പരിശീലനം ആണ് വീണ്ടും ആരംഭിക്കാൻ പോകുന്നത്. ഒരു വർഷം അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് കൗൺസിലിന്റെ (ഐസിസി) അഴിമതി വിരുദ്ധ കോഡ് ലംഘിച്ചതിന് ഇടത് കൈയ്യൻ ഓൾറൗണ്ടറെ എല്ലാ തരത്തിലുമുള്ള ഗെയിമുകളിൽ നിന്നും വിലക്കിയിരുന്നു. ഈ വർഷം ഒക്ടോബർ 29 ന് അദ്ദേഹത്തിന് മത്സരത്തിലേക്ക് തിരികെയെത്താൻ കഴിയും.

നിലവിൽ കുടുംബത്തോടൊപ്പം അമേരിക്കയിൽ കഴിയുന്ന ഷാക്കിബ്, ഓഗസ്റ്റ് അവസാനം ധാക്കയിൽ പോകാൻ പദ്ധതിയിടുന്നു. ബംഗ്ലാദേശിനായി ഇതുവരെ 56 ടെസ്റ്റുകളും 206 ഏകദിനങ്ങളും 76 ടി 20 യും കളിച്ച 33 കാരൻ യഥാക്രമം 3862, 6323, 1567 റൺസ് നേടിയിട്ടുണ്ട്. മൂന്ന് ഫോർമാറ്റുകളിൽ നിന്ന് യഥാക്രമം 210, 260, 92 വിക്കറ്റുകളും അദ്ദേഹം നേടിയിട്ടുണ്ട്.

Leave A Reply

error: Content is protected !!