ഗുജറാത്ത് സർക്കാർ 74 ഐപിഎസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ സ്ഥലംമാറ്റി

ഗുജറാത്ത് സർക്കാർ 74 ഐപിഎസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ മാറ്റുകയും അഹമ്മദാബാദ്, സൂററ്റ്, വഡോദര എന്നിവിടങ്ങളിൽ പുതിയ പോലീസ് മേധാവികളെ നിയമിക്കുകയും ചെയ്തു. അഹമ്മദാബാദ് പോലീസ് കമ്മീഷണർ ആശിഷ് ഭാട്ടിയയെ സംസ്ഥാന ഡയറക്ടർ ജനറൽ ഓഫ് പോലീസ് (ഡിജിപി) ആയി നിയമിച്ചതിന്റെ ഒരു ദിവസത്തിന് ശേഷമാണ് ശനിയാഴ്ച രാത്രി ഉത്തരവ് പുറപ്പെടുവിച്ചത്. ഉത്തരവ് പ്രകാരം 1987 ബാച്ച് ഐപിഎസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനും ഡിജിപി-സിഐഡിയും (ക്രൈം ആൻഡ് റെയിൽവേ) സഞ്ജയ് ശ്രീവാസ്തവയെ അഹമ്മദാബാദിലെ പോലീസ് കമ്മീഷണറായി നിയമിച്ചു.

അഹമ്മദാബാദിലെ സ്‌പെഷ്യൽ പോലീസ് കമ്മീഷണർ (ക്രൈം), 1989 ബാച്ചിലെ ഐപിഎസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനായ അജയ് കുമാർ തോമറിനെ സൂറത്തിലെ പോലീസ് കമ്മീഷണറായി നിയമിച്ചു. ആർ ബി ബ്രഹംബട്ടിന് പകരം വഡോദര പോലീസ് കമ്മീഷണറായി നിയമിതനായി. വഡോദര പോലീസ് കമ്മീഷണറായി സേവനമനുഷ്ഠിച്ചിരുന്ന 1997 ബാച്ച് ഐപിഎസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനായ അനുപം സിംഗ് ഗഹ്‌ലൗത്തിനെ സംസ്ഥാന തലസ്ഥാനമായ ഗാന്ധിനഗറിലെ ഇൻസ്പെക്ടർ ജനറൽ ഓഫ് പോലീസ് (ഐജിപി-ഇന്റലിജൻസ്) ആയി നിയമിച്ചു. അഹമ്മദാബാദിലെ ജോയിന്റ് പോലീസ് കമ്മീഷണറായി അമിത് കുമാർ വിശ്വകർമയെ നിയമിച്ചു.

Leave A Reply

error: Content is protected !!