പരമ്പരയ്ക്ക് മുന്നോടിയായി കൊറോണ വൈറസ് ടെസ്റ്റിൽ ഇംഗ്ലണ്ട്, പാകിസ്ഥാൻ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾക്ക് നെഗറ്റീവ് സ്ഥിരീകരിച്ചു

ഇംഗ്ലണ്ട്, പാകിസ്ഥാൻ ക്രിക്കറ്റ് സ്ക്വാഡുകൾ അവരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ കൊറോണ വൈറസ് പരീക്ഷണങ്ങളിൽ വിജയിച്ചു. പാകിസ്ഥാൻ ടീമിലെ 20 കളിക്കാരും 11 സ്റ്റാഫും ഞായറാഴ്ച എത്തിയതിന് ശേഷം കോവിഡ് -19 നെ നെഗറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ചതായി ഇംഗ്ലണ്ട്, വെയിൽസ് ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് ചൊവ്വാഴ്ച അറിയിച്ചു. ഓഗസ്റ്റിൽ ഒരു ടെസ്റ്റ്, ട്വന്റി -20 പരമ്പരകൾക്കായി ആണ് പാക്കിസ്ഥാൻ എത്തിയത്. ഇപ്പോൾ വോർസെസ്റ്ററിൽ രണ്ടാഴ്ച നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന ക്വാറന്റൈനിൽ ആണ്.

ഇംഗ്ലണ്ടിലെ എല്ലാ കളിക്കാരും മാനേജുമെന്റും തിങ്കളാഴ്ച നടന്ന മൂന്നാം റൗണ്ട് ടെസ്റ്റുകളിൽ നെഗറ്റീവ് ആയിരുന്നു. അടുത്തയാഴ്ച വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരായ ആദ്യ ടെസ്റ്റിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണ് അവർ . അതേസമയം, ആറ് പാകിസ്ഥാൻ കളിക്കാർ കഴിഞ്ഞയാഴ്ച പോസ്റിറ്റീവ് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു,അതിനാൽ അവർ വീട്ടിൽ തന്നെ തുടരേണ്ടിവന്നു. ഇപ്പോൾ മൂന്ന് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ രണ്ടാം തവണയും നെഗറ്റീവ് പരീക്ഷണം നടത്തിയതോടെ പാകിസ്ഥാൻ ടീമിൽ അംഗമാകാൻ അനുമതി നൽകി. ഓപ്പണിംഗ് ബാറ്റ്സ്മാൻ ഫഖർ സമൻ, ഓൾ റൗണ്ടർ മുഹമ്മദ് ഹഫീസ്, ലെഗ് സ്പിന്നർ ഷാദാബ് ഖാൻ, വിക്കറ്റ് കീപ്പർ മുഹമ്മദ് റിസ്വാൻ, ഫാസ്റ്റ് ബൗളർമാരായ വഹാബ് റിയാസ്, മുഹമ്മദ് ഹസ്‌നെയ്ൻ എന്നിവരായിരുന്നു ആറ് പേർ.

Leave A Reply