ടേബിൾ ടെന്നീസ് ലോക ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് സെപ്റ്റംബറിലേക്ക് മാറ്റി

ലോകമെമ്പാടും കോവിഡ് -19 പൊട്ടിപ്പുറപ്പെടുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ആശങ്കകളെത്തുടർന്ന് ടേബിൾ ടെന്നീസ് ലോക ടീം ചാമ്പ്യൻഷിപ്പുകൾ വീണ്ടും വൈകും എന്ന് സംഘാടകർ അറിയിച്ചു. ഇവന്റ് സെപ്റ്റംബറിലേക്ക് മാറ്റിവയ്ക്കുമെന്ന് ബുസാനിലെ 2020 ലെ വേൾഡ് ടീം ടേബിൾ ടെന്നീസ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിന്റെ സംഘാടക സമിതി പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. ലോക ടീം ചാമ്പ്യൻഷിപ്പുകൾ ദക്ഷിണ കൊറിയൻ തുറമുഖ നഗരമായ ബുസാനിൽ മെയ് 22 മുതൽ 29 വരെ നടക്കാനിരുന്നെങ്കിലും കോവിഡ് -19 കാരണം ജൂൺ 21 മുതൽ 28 വരെ നടത്തുമെന്ന് പിന്നീട് അറിയിച്ചിരുന്നു.

എന്നാൽ മറ്റൊരു കാലതാമസം ആവശ്യമാണെന്ന് ഇന്റർനാഷണൽ ടേബിൾ ടെന്നീസ് ഫെഡറേഷൻ (ഐടിടിഎഫ്) നിർദ്ദേശിച്ചിരുന്നു, ഇത് സംഘാടക സമിതി അംഗീകരിക്കുകയും ചെയ്തു. ഇതോടെയാണ് പുതിയ തീയതി സെപറ്റംബറിലേക്ക് മാറ്റിയത്. മത്സരം സെപ്റ്റംബർ 27 മുതൽ ഒക്ടോബർ 4 വരെ നടക്കും.  കൊറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധി ബാധിച്ച ചൈനയ്ക്ക് പുറത്തുള്ള ആദ്യത്തെ രാജ്യങ്ങളിലൊന്നാണ് ദക്ഷിണ കൊറിയ. എന്നിരുന്നാലും, വൈറസിനെ നേരിടുന്നതിൽ രാജ്യം ആപേക്ഷിക വിജയം നേടി, തിങ്കളാഴ്ച 50 ൽ താഴെ പുതിയ കേസുകൾ ആണ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടത്.

Leave A Reply