ഒളിമ്പിക്സ് മാറ്റിവെക്കൽ: ലോക അത്‌ലറ്റിക്സ്, നീന്തൽ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പുകൾ വൈകിയേക്കാം

കൊറോണ വൈറസ് കാരണം 2020 സമ്മർ ഒളിമ്പിക്സ് മാറ്റിവച്ചത് മറ്റ് പ്രധാന ഇവന്റുകളിലും പ്രഖ്യാതം ഉണ്ടാക്കും.പ്രത്യേകിച്ച് ലോക അത്‌ലറ്റിക്സ്, നീന്തൽ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പുകളിൽ. ടോക്കിയോ ഗെയിംസിനായി അന്താരാഷ്ട്ര ഒളിമ്പിക് കമ്മിറ്റി 2021ൽ പുതിയ തീയതി നിശ്ചയിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, പുതുക്കിയ കലണ്ടർ ഇവന്റിലെ ഏറ്റവും വലിയ രണ്ട് കായിക ഇനങ്ങളെ സാരമായി ബാധിക്കും.

2021 ലോക അത്‌ലറ്റിക്സ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പുകൾ അടുത്ത വേനൽക്കാലത്ത് ഒറിഗോണിലെ യൂജീനിൽ നടക്കും. ചരിത്രപരമായ ഹെയ്‌വാർഡ് ഫീൽഡിന്റെ സൈറ്റിൽ 30,000 പേർക്ക് ഇരിക്കാവുന്ന പുതിയ സ്റ്റേഡിയം നിർമ്മിക്കുകയാണ്. എന്നാൽ ഒളിമ്പിക്സ് 2021ലേക്ക് മാറ്റിയതോടെ അത്‌ലറ്റിക്സ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പുകളുടെ തീയതിയും മാറ്റേണ്ടതായി വരും. അടുത്ത ലോക അക്വാട്ടിക്സ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പുകൾ ഏകദേശം ഒരേ സമയം ജപ്പാനിലെ ഫുകുവോകയിൽ ഒരുങ്ങുകയാണ്. 2021ൽ എല്ലാം കൂടി ഒരുമിച്ചെത്തുന്നത് കായിക താരങ്ങൾക്കും ഏറെ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ടാക്കും. പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ അനുസരിച്ച് അത്‌ലറ്റിക്സ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പുകൾ 2022ലേക്ക് മാറ്റാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

Leave A Reply