കൊറോണ വൈറസ്: ഹിന്ദിയിൽ ഇന്ത്യക്കാരോട് വീടിനുള്ളിൽ തന്നെ തുടരാൻ അഭ്യർത്ഥിച്ച് ഇംഗ്ലണ്ട് ക്രിക്കറ്റ് താരം

കൊറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധിയെ തുടർന്ന് ചൊവ്വാഴ്ച അർദ്ധരാത്രി മുതൽ ആരംഭിച്ച 21 ദിവസത്തെ ലോക്ക് ഡൗൺ കാലയളവിൽ ഇന്ത്യൻ പൗരന്മാരോട് വീടിനകത്ത് തുടരാൻ അഭ്യർത്ഥിച്ചിരിക്കുകയാണ് മുൻ ഇംഗ്ലീഷ് ക്രിക്കറ്റ് താരം കെവിൻ പീറ്റേഴ്‌സൺ. ട്വിറ്ററിലൂടെയാണ് താരം അഭ്യർത്ഥിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഹിന്ദിയിൽ ആണ് താരം അഭ്യർത്ഥന നടത്തിയിരിക്കുന്നത്.

കൊറോണ വൈറസ് എന്ന വ്യാധി പടരുന്നത് തടയാൻ സർക്കാർ പുറപ്പെടുവിച്ച മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കണമെന്ന് ഇന്ത്യൻ പൗരന്മാരോട് അഭ്യർത്ഥിച്ച് നേരത്തെയും പീറ്റേഴ്‌സൺ ഹിന്ദിയിൽ ട്വീറ്റ് ചെയ്തിരുന്നു, ഇത് ഇന്ത്യയിൽ ഇതുവരെ 500 ൽ അധികം ആളുകളെ ബാധിക്കുകയും 10 ലധികം പേർ കൊല്ലപ്പെടുകയും ചെയ്തു. ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം ശ്രീവത്സ് ഗോസ്വാമി ഹിന്ദിയിൽ സന്ദേശം എഴുതാൻ സഹായിച്ചതായി അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ (ഐ‌പി‌എൽ) റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂരിനായി ഇരുവരും ഒരുമിച്ച്‌ കളിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Leave A Reply