കോവിഡ് -19: ഗലതസാരെ കോച്ച് ഫതീഹ് തരീമിൻറെ ആരോഗ്യനിലയിൽ പുരോഗതി

തുർക്കി ഇതിഹാസ ഫുട്ബോൾ പരിശീലകൻ ഫാത്തിഹ് തരീമിന് കൊറോണ വൈറസിന് പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ചതായി തിങ്കളാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ആശുപത്രിയിൽ കഴിയുന്ന അദ്ദേഹത്തിൻറെ നില മെച്ചപ്പെട്ടതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നു. തുര്‍ക്കിയില്‍ ഏറ്റവും വലിയ പരിശീലകനായാണ് തരീം അറിയപ്പെടുന്നത്. ഇറ്റലിയിലെയും തുർക്കിയിലെയും കോച്ചിംഗ് ക്ലബ്ബുകൾക്ക് പുറമേ, ഫതീഹ് ടർക്കിഷ് ദേശീയ ഫുട്ബോൾ ടീമിനെയും പരിശീലിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. തുര്‍ക്കി ദേശീയ ടീമിനെ പരിശീലിപ്പിച്ച്‌ 2008 യൂറോയില്‍ സെമി ഫൈനല്‍ വരെ അദ്ദേഹം എത്തിച്ചിരുന്നു.

കഴിഞ്ഞ ഡിസംബറിൽ ചൈനയിലെ വുഹാനിൽ ഉയർന്നുവന്നതിനുശേഷം, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 168 രാജ്യങ്ങളിലേക്കും പ്രദേശങ്ങളിലേക്കും വൈറസ് പടർന്നിട്ടുണ്ട്, ലോകമെമ്പാടും 360,000 കേസുകളും 15,000 ത്തിലധികം മരണങ്ങളും ഉണ്ടായതായി യുഎസ് ആസ്ഥാനമായുള്ള ജോൺസ് ഹോപ്കിൻസ് സർവകലാശാല തയ്യാറാക്കിയ ഡാറ്റയിൽ പറയുന്നു.

Leave A Reply