2020 യമഹ മജസ്റ്റി എസ് 155 ജപ്പാനിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

2020 യമഹ മജസ്റ്റി എസ് 155 ജപ്പാനിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. പുതിയ മോഡൽ ഏത് രാജ്യത്തൊക്കെ അവതരിപ്പിക്കും എന്ന് ഇപ്പോഴും ഉറപ്പില്ല. മലേഷ്യയും ഫിലിപ്പൈൻസും പട്ടികയിൽ ഉണ്ടായേക്കാം. നിലവിൽ ഈ രണ്ട് രാജ്യങ്ങളിൽ 155 സിസി മോഡലുകൾ യമഹ വിൽക്കുന്നുണ്ട് – എൻ‌മാക്സ്, എൻ‌വി‌എക്സ് 155. പുതിയ മജസ്റ്റി എസ് അതിന്റെ എഞ്ചിൻ എൻ‌മാക്‌സുമായി പങ്കിടുന്നു, RV V3.0- ൽ അതേ വിവി‌എ-സജ്ജീകരിച്ച 155 സി സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ യൂണിറ്റാണ് ഇത്.എന്നിരുന്നാലും, സ്കൂട്ടറുകളിൽ, അവയെ ചെറുതായി വേർപെടുത്തുന്നത് 7,500 ആർ‌പി‌എമ്മിൽ 15 എച്ച്പിയും 6,000 ആർ‌പി‌എമ്മിൽ 14 എൻ‌എം ടോർക്കും ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു എന്നതാണ്.

മജസ്റ്റി എസ് ഒരു മാക്സി-സ്കൂട്ടർ പോലെയാണ് സ്റ്റൈൽ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്, അത് എപ്പോഴെങ്കിലും ഇന്ത്യയിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, ഈ വർഷം ആദ്യം ഓട്ടോ എക്സ്പോയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ഏപ്രിലിയ എസ് എക്സ് ആർ 160 എതിരാളികളാകും.

Leave A Reply