2020 ഹ്യുണ്ടായ് ക്രെറ്റ മാർച്ച് 17 ന് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കും

2020 എക്സ്പോയിൽ ഹ്യുണ്ടായ് ക്രെറ്റയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ മോഡൽ അവതരിപ്പിച്ചു. ഇന്ത്യയിൽ മാർച്ച് 17 ന് അവതരിപ്പിക്കും.  എക്സ്പോയിൽ മികച്ച പ്രതികരണമാണ് വാഹനത്തിന് ലഭിച്ചത്. ആദ്യ തലമുറ ക്രെറ്റയുടെ വിജയത്തെ അനുകരിച്ചാണ് പുതിയ മോഡൽ എത്തുന്നത്. രൂപകൽപ്പനയുടെ കാര്യത്തിൽ, പുതിയ ക്രെറ്റ തീർച്ചയായും അതിന്റെ മുൻഗാമിയേക്കാൾ മികച്ചതാണ്. ടെയിൽ‌ഗേറ്റ് മൂർച്ചയുള്ള വരകളാൽ ഒരുക്കിയിരിക്കുകയാണ്, പിൻ‌ നമ്പർ‌ പ്ലേറ്റ് ഭാഗങ്ങൾ മുകളിലേക്ക് നീക്കിയിട്ടുണ്ട്.

അടുത്ത ജെൻ ഹ്യുണ്ടായ് ക്രെറ്റയ്ക്ക് കിയ സെൽറ്റോസിന്റെ അതേ പവർട്രെയിനുകൾ ഉണ്ടാകും. അതിനാൽ, ബിഎസ് 6 കംപ്ലയിന്റ് ശ്രേണി പ്രതീക്ഷിക്കാം – 1.5 ലിറ്റർ പെട്രോളും 1.5 ലിറ്റർ ഡീസലും ഉണ്ടാകും. മൂന്ന് എഞ്ചിൻ തരങ്ങൾ 6 സ്പീഡ് മാനുവൽ ഗിയർബോക്‌സുമായി വരും. 6 സ്പീഡ് ടോർക്ക് കൺവെർട്ടർ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഓപ്ഷനും ഡീസലിന് ലഭിക്കുന്നു..

Leave A Reply