ലാൻഡ് റോവർ ഡിസ്കവറി സ്‌പോർട്ട് ഫെയ്‌സ്‌ലിഫ്റ്റ് അവതരിപ്പിച്ചു

ലാൻഡ് റോവർ പുതുക്കിയ ഡിസ്കവറി സ്പോർട്ട് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു.ലാൻഡ് റോവറിന്റെ വളരെയധികം അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌ത എൻ‌ട്രി ലെവൽ മോഡലിന് രണ്ട് ബി‌എസ് 6-കംപ്ലയിന്റ് എഞ്ചിൻ ഓപ്ഷനുകൾ ആണ് ലഭിക്കുന്നത്. ഇത് രണ്ട് ട്രിം ലെവലുകളിൽ ലഭ്യമാണ് – എസ്, ആർ-ഡൈനാമിക് എസ്ഇ എന്നീ ഓപ്‌ഷനുകളിൽ ആണ് ലഭിക്കുന്നത്. ഡിസ്കവറി സ്പോർട്ടിന് പുതുക്കിയ സ്റ്റൈലിംഗ് ലഭിക്കുക മാത്രമല്ല, ഒരു പുതിയ പ്ലാറ്റ്ഫോം ലഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. അളവ് അനുസരിച്ച്, പുതിയ ഡിസ്കവറി സ്പോർട്ടിന്റെ നീളം 4,600 മില്ലീമീറ്റർ, 2,069 മില്ലീമീറ്റർ വീതി, 1,724 മില്ലീമീറ്റർ ഉയരം, 2,741 മില്ലീമീറ്റർ നീളമുള്ള വീൽബേസ് എന്നിവയുണ്ട്.പുതുക്കിയ ലാൻഡ് റോവർ മോഡലുകളായ വെലാർ, ഇവോക്ക് എന്നിവയ്‌ക്ക് അനുസൃതമായി പുതുക്കിയ എക്സ്റ്റീരിയർ ഡിസൈൻ ഇപ്പോൾ ഡിസ്കവറി സ്‌പോർട്ടിന് ലഭ്യമാണ്.

ഇതിന് പുതിയ ഫ്രണ്ട്, റിയർ ബമ്പറുകൾ, ട്വീക്ക്ഡ് ഫ്രണ്ട് ഗ്രിൽ, റസ്റ്റൈൽ ചെയ്ത ഹെഡ് ലൈറ്റുകൾ, ടെയിൽ ലാമ്പുകൾ എന്നിവ ലഭിക്കുന്നു. വലിയ ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ, പുതിയ എസി നിയന്ത്രണങ്ങൾ, സ്റ്റിയറിംഗ് മൗണ്ട് ചെയ്ത നിയന്ത്രണങ്ങൾക്കായി ടച്ച് പാഡുകൾ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് ക്യാബിൻ വികസിപ്പിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. 48 വി മിൽഡ്-ഹൈബ്രിഡ് സംവിധാനമുള്ള പി 250 പെട്രോളിന് 245 എച്ച്പി, 365 എൻഎം ടോർക്ക് പുറപ്പെടുവിക്കുന്നു. ഡി 180 ഡീസൽ 177 എച്ച്പി, 430 എൻഎം ടോർക്ക് പുറന്തള്ളുന്നു. 9 സ്പീഡ് ടോർക്ക് കൺവെർട്ടർ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഗിയർബോക്സും ഓൾ-വീൽ ഡ്രൈവ് സിസ്റ്റവും ഉണ്ട്.

മുമ്പത്തെപ്പോലെ, ഡിസ്കവറി സ്പോർട്ട് രണ്ട് വേരിയന്റുകളിലും 5 + 2 സീറ്റർ കോൺഫിഗറേഷൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത് തുടരും.വാഹനത്തിൻറെ വില 57.06 ലക്ഷം രൂപയിൽ (എക്സ്-ഷോറൂം) ആണ് തുടങ്ങുന്നത്.

Leave A Reply