അ​​​ൽ​​​ക്വ​​​യ്ദ ക​​​മാ​​​ൻ​​​ഡ​​​ർ കൊ​​​ല്ല​​​പ്പെട്ടു

0

വാ​​​ഷിം​​​ഗ്ട​​​ൺ ഡി​​​സി: 2000 ത്തി ൽ യു​​​എ​​​സ്എ​​​സ് കോ​​​ൾ എന്ന യു​​​ദ്ധ​​​ക്ക​​​പ്പ​​​ലി​​​ൽ ചാ​​​വേ​​​റാ​​​ക്ര​​​മ​​​ണം ന​​​ട​​​ത്തി 17 നാ​​​വി​​​ക​​​രെ വ​​​ധി​​​ച്ച സം​​​ഭ​​​വ​​​ത്തി​​​നു പി​​​ന്നി​​​ൽ പ്ര​​​വ​​​ർ​​​ത്തി​​​ച്ച അ​​​ൽ​​​ക്വ​​​യ്ദ ക​​​മാ​​​ൻ​​​ഡ​​​ർ ജ​​​മാ​​​ൽ അ​​​ൽ ബ​​​ദാ​​​വി കൊ​​​ല്ല​​​പ്പെ​​​ട്ട​​​താ​​​യി റി​​​പ്പോ​​​ർ​​​ട്ട്. യെ​​​മ​​​നി​​​ലെ മാ​​​രി​​​ബി​​​ൽ യു​​​എ​​​സ് വ്യോ​​​മ​​​സേ​​​ന ന​​​ട​​​ത്തി​​​യ ആ​​​ക്ര​​​മ​​​ണ​​​ത്തി​​​ലാ​​​ണ് ഇ​​​യാ​​​ൾ വ​​​ധി​​​ക്ക​​​പ്പെ​​​ട്ട​​​താ​​​യി സം​​​ശ​​​യി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​ത്.

എഫ്ബിയിൽ പി​​​ടി​​​കി​​​ട്ടാ​​​പ്പു​​​ള്ളിയായിരുന്ന ഇയാളുടെ വി​​​വ​​​രം ന​​​ല്കു​​​ന്ന​​​വ​​​ർ​​​ക്ക് 50 ല​​​ക്ഷം ഡോ​​​ള​​​ർ പാ​​​രി​​​തോ​​​ഷി​​​കം പ്ര​​​ഖ്യാ​​​പി​​​ച്ചി​​​രു​​​ന്നു. ഡി​സ്ട്രോ​​​യ​​​ൽ ക്ലാ​​​സി​​​ൽ​​​പ്പെ​​​ട്ട യു​​​എ​​​സ്എ​​​സ് കോ​​​ൾ എ​​​ന്ന യു​​​ദ്ധ​​​ക്ക​​​പ്പ​​​ലി​​​നു​​​നേ​​​ർ​​​ക്ക് 2000 ഒ​​​ക്‌​​​ടോ​​​ബ​​​ർ 12നാ​​​ണ് ആ​​​ക്ര​​​മ​​​ണം ന​​​ട​​​ന്ന​​​ത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.